108/03/12, 09:46 pm

Miss Love
Mem Cấp 1

Miss Love
Mem Cấp 1

Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ Empty Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ

Một cô gái nhắn tin cho người yêu như sau:

"Anh oi! em dang coi quan, anh den ngay nhe, muon lam roi... tien the anh ghe mua bao moi luon nhe, o quan toan bao cu. ma thoi, khoi can mua bao, em mat kinh roi, em khong nhin duoc dau. Nhanh len anh nhe, muon lam roi..."

Đọc xong chắc các bạn rợn người chứ gì? Đó chỉ đối với những kẻ đầu óc sâu bọ thôi.

Hãy bôi đen bắt đầu từ dòng bên dưới để biết rõ nội dung của tin nhắn trên và suy nghĩ xem đầu óc mình đang ở tầm nào nhé!!

Dịch sang như sau:

Anh ơi! em đang coi quán, anh đến ngay nhé, muộn lám rồi... tiện thể anh ghé mua báo mới luôn nhé, ở quán toàn báo cũ. Mà thôi, khỏi cần mua báo, em mất kính rồi, em không nhìn được đâu. Nhanh lên anh nhé, muộn lám rồi... ( bản dịch chính xác là như vậy, ai nghĩ bậy điên ráng chịu

208/03/12, 10:27 pm

Ngok Daj Kho
Thành Viên Mới

Ngok Daj Kho
Thành Viên Mới

Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ Empty Re: Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ

Bó tay thiệt, minh khăng định không ai đọc đúng được ý nghĩa của đoạn tin nhắn này hết. Không phải đánh gia thấp các bạn nhưng thực chất là vậy đó.

312/03/12, 10:26 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ Empty Re: Tin nhắn không dấu - Hãy đọc thử ngĩ

Sao lại khẳng định như vậy bạn. có thể không đọc đúng như nội dung của tin nhắn đó, nhưng chưa chắc người ta đã đọc theo ý đen tối đâu. Ai đồng tình thình bè theo nào. Vui Qua

412/03/12, 01:01 pm

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

hihi em phụ một tay với admin!!! Vui Qua Vui Qua

5

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »