121/07/11, 03:22 pm

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

Nỗi lòng IT Empty Nỗi lòng IT

Nếu nói tới nỗi buồn của dân IT thì cóa lẽ là cô đơn rồi người yêu không cóa bạn bè cũng không lun. tối ngày cứ kè kè cái máy tính rồi gõ lọc cọc cọc cọc làm sao mà có thời gian nghĩ ngợi tới ghệ rọc rồi yêu đương nữa. tình yêu đối với dân IT là một thứ vô cùng xa xỉ và khi bạn có dc thì bạn cũng không giữ được nó vì cóa lẽ không có người yêu nào chịu dc khi mà ghệ mình cứ ngồi với một vật vô tri vô giác rồi cười cười nói nói mà bỏ mình qua một bên tình yêu còn không nghĩ đến huống chi là bạn bè đúng không. chưa hết đối với những người ngồi máy tính thường xuyên thì hay gặp phải các bệnh về mắt, thoái hóa cột sống cổ, đặc biệt là bệnh trầm cảm. theo thông kê nếu mỗi ngày bạn lên internet hơn 2h thì cơ hội bị trầm cảm của bạn sẽ hơn người bình thường là 2,5 lần (đôí với tôi ngày ngồi khoảng 10h thì sao nhỉ :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: :twisted: ) khi bạn đã đồng ý làm IT thì cóa lẽ bạn sẽ gặp những điều mà tôi vừa kể wayj liệu bạn có muốn làm it nũa không.nghĩ tới thì buồn lắm nhưng biết sao đây lỡ yêu nó mất rồi. :Khi4: :Khi4: :Khi4: :Khi4: !! :hffg: :hffg: :hffg: :hffg: :hffg: :hffg:

221/07/11, 04:31 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Nỗi lòng IT Empty Re: Nỗi lòng IT

lthdk1 nè. bạn nói cũng đúng nhưng mỗi ngành nghề, lĩnh vực điều có ưu điểm của nó. Bạn có thể chọn bạn cùng ngành mà. Bạn của bạn sẽ hiểu . Bạn có biết nhờ vào chiếc máy đó bạn cũng có thể tìm người hợp ý đoá. chúc bạn vui. :A(): :A(): :A(): :A():

322/07/11, 03:38 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

đúng rồi đó,có nhiu mối tình thật lãng mạng trên mạng đó bạn,dân it cũng có những sở thích riêng mà đúng không thí dụ như an chè,ăn kem,đi dạo phố,mua sắm chảng hạn.hi vọng bạn sẽ mau tìm thấy niềm vui mới khác trừ chiếc máy tính nha.nếu cần bạn hãy gọi tôi,tôi không chắc sẽ làm bạn vui hơn nhưng tôi sẽ ở cạnh bên bạn. :shock: :shock:

422/07/11, 05:15 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

"Nếu cần bạn hãy gọi tôi,tôi không chắc sẽ làm bạn vui hơn nhưng tôi sẽ ở cạnh bên bạn".Câu này phải mua bản quyền nha. Nhưng tôi cũng rất kết câu này.
Tôi không thể cho người khác nhiều thứ nhưng 1 nụ cười thì không hề gì đối với tôi.

522/07/11, 08:37 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

câu này do tui ngĩ ra mà,đâu cần phải mua bản quyền đâu ah, bạn muốn xài thì phải hỏi ý kiến tui đó nha! 1 nụ cười la 10 thang thuốc bổ đó nha,mà cười phải đúng lúc,đúng nơi nha.hghi
Vui Qua

622/07/11, 11:22 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

vậy thì tôi làm phước cho nhiều người lắm đó nha. Vì tôi chọc cười cho rất nhiều người rồi. Kết quả là toàn nhận được những câu vô duyên không ah. mà chửi tôi vô duyên cũng đúng vì tôi toàn nói chuyện vô duyên cho bạn cừoi ko ah. Nhưng mà tôi không quan tâm, niễn sao bạn tôi cừoi là Ok. Vổ tay Vui Qua

7

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »