111/08/11, 11:43 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào Empty CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào

Chào tất cả các bạn! :jkgyd:
Hệ thống diễn đàn đã phát hiện ra ngày sinh của BeNai, và cảnh báo trong vòng 7 ngày tới sẽ đến Sinh nhật BeNai.
Các bạn chú ý 2 câu ở cuối diễn đàn:
>>No users have a birthday today(tên của bạn sẽ được hiển thị ở đây khi đến ngày sinh nhật của bạn)
>>Users with a birthday within the next 7 days: BeNai (20)(tên của bạn sẽ được hiển thị ở đây khi còn tư 1->7 ngày nữa là tới sinh nhật của bạn)
Admin mong các bạn hãy dành một vài phút để gõ một câu nhỏ nhắn: Chúc Mừng Sinh nhật BeNai,....Để làm quà sinh nhật và khích lệ cho BeNai ngày càng phấn đấu nhiều hơn. Mong được sự hưởng ứng từ phía tất cả các bạn nhé!
Các bạn nhớ rằng nên hoàn thiện phần Lý lịch của mình, điền ngày sinh thật chính xác để diễn đàn dễ dàng nhận ra khi gần tới ngày sinh nhật của bạn.
Bạn sẽ nhận được các lời chúc từ các thành viên. Dù chỉ là một câu văn rất ngắn nhưng cũng sẽ làm cho bạn vui đấy.
Chòa các bạn. Vui Qua

215/08/11, 12:25 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào Empty Re: CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào

Hôm nay là sinh nhật BeNai , Admin chúc BeNai luôn vui vẻ và hạnh phúc trong cuộc sống, luôn luôn teen, xinh đẹp và ngày càng năng động nha!!! . Vổ tay:dsgfg:

315/08/11, 08:37 am

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào Empty Re: CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào

HAPPY BỈRTHDAY! THỔI NẾN NÀO! Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua

415/08/11, 10:42 pm

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

HAPPY BIRTHDAY BENAI
Chúc BENAI trên môi luôn có 1 nụ cười rạng ngời!!!

515/08/11, 10:46 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Kúm ơn các bạn, cá anh chị thật nhiều nhiều luôn. hihih :khi10:
Hạnh phúc quá đi Hanh Phuc Qua Mà hok có quà kìa . hok có bánh kìa Tớ cứ tưởng

615/08/11, 11:30 pm

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

HAPPY BIRTHDAY TO BENAI!!!!

CHÚC BENAI LUÔN VUI VẺ, HẠNH PHÚC VÀ XINH ĐẸP NHA!

715/08/11, 11:47 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

BeNai đã viết:Kúm ơn các bạn, cá anh chị thật nhiều nhiều luôn. hihih :khi10:
Hạnh phúc quá đi Hanh Phuc Qua Mà hok có quà kìa . hok có bánh kìa Tớ cứ tưởng
Bánh này của bé nè.
CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào 1992648a59fa413b0b

Admin đặc biệt dành cho BeNai đó nhe!! :khi18:

819/08/11, 02:59 pm

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

Tặng BeNai nè
CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào Images?q=tbn:ANd9GcRTNbI4fdVBAuvNs46TKArg9J-pEDJ6MqKEN7MqvKEqu41gF5Q1kw
Chúc BeNai sinh nhật zui zẻ!!!

919/08/11, 05:13 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

td_dethuong đã viết:Tặng BeNai nè
CÙng Nhau Mừng Sinh Nhật Bé Nài Nào Images?q=tbn:ANd9GcRTNbI4fdVBAuvNs46TKArg9J-pEDJ6MqKEN7MqvKEqu41gF5Q1kw
Chúc BeNai sinh nhật zui zẻ!!!
Cảm ơn bạn. qua rồi mà bạn cũng chúc. cám ơn nhiều nha

1020/08/11, 08:11 am

td_dethuong
Mem Cấp 2

td_dethuong
Mem Cấp 2

hjhj thông cảm nha BeNai, tai đi dao tìm qua cho BeNai hoi lâu nên không kip tặng ngay ngày sinh nhật BeNai được. Nhưng đáng quý là ở tấm lòng. trễ chút cũng hỏng sao BeNai hen!!! Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng

1121/08/11, 11:57 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Hok có j tại mình đùa vậy thui, chứ có người chúc mừng sinh nhật là mừng rồi :jkgyd:

1222/08/11, 01:11 am

andjboy
Điều Hành Viên

andjboy
Điều Hành Viên

Quà sinh nhật muộn hjhj Tớ cứ tưởng Tớ cứ tưởng

13

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »