111/08/11, 08:20 am

lthdk1
Mem Cấp 3

lthdk1
Mem Cấp 3

cuộc sống mong manh Empty cuộc sống mong manh

các bạn àh nếu các bạn biết mình chỉ còn live 1 ngày nữa thì các bạn sẽ làm gì?
:jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili: :jlili:

hãy cùng suy nghĩ và chia sẽ nhá!!! :fgygyt: :fgygyt: :fgygyt: :fgygyt: :fgygyt:

214/08/11, 12:48 am

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

cuộc sống mong manh Empty Re: cuộc sống mong manh

Nếu tôi còn được sống 1 ngày thì đó là ngày hạnh phúc.
Ngày hạnh phúc này là ngày hạnh phúc của những người tôi thương yêu mà tôi sẽ dành cho họ. Tôi sẽ cố gắng thực hiện những gì có thể làm cho họ cảm thấy hạnh phúc cho đến giây cuối cùng của cuộc sống. :khi10:

318/08/11, 12:40 am

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Khi tôi biết tôi chỉ còn một ngày để sống trước tiên tôi sẽ về bên gia đình nấu cho gia đình một bữa ăn như lúc nhỏ khi tôi tập nấu ăn vẫn thường nấu cho cả nhà ăn. Sau đó tôi sẽ đi chơi một số nơi ở gần mà tôi chưa được đi, nhìn ngắm cảnh vật xung wanh lần cuối. Tiếp theo tôi sẽ nói lời xin lỗi với những ai mà tôi thấy mình nợ họ nhiều vì tôi không thể tiếp tục sống để trả. Và cuối cùng tôi muốn đêm cuối đó tôi được ngồi cùng với một người (nếu được ngồi ngắm trăng thì tuyệt vời), tôi muốn cảm nhận được điều hạnh phúc cuối cùng của cuộc đời và chết trong vòng tay người ấy.

418/08/11, 02:08 am

anhtrangram
Mem Cấp 2

anhtrangram
Mem Cấp 2

nói nghe sao thấy ghê quá vậy các bạn .
:Khi4: :Khi4: :Khi4: :Khi4: :Khi4: :Khi4:

còn mình nếu mà mình sống được một ngày nữa thì mình sẽ làm nhiều điều lắm : sung hợp gia đình bên bửa cơm cuối cùng chẳng hạng và xem những món mà mình yêu thích đem ra nhìn cho thât kỉ rồi ra đi cung không hối tiết các bạn à.khi mà người sắp ra đi họ rất rất là sợ không phải như mình nghĩ đâu đâu phải dể dàng như vậy các bạn ,thoi mình không nói nửa đâu ,

518/08/11, 12:31 pm

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Cobemuadong đã viết:Khi tôi biết tôi chỉ còn một ngày để sống trước tiên tôi sẽ về bên gia đình nấu cho gia đình một bữa ăn như lúc nhỏ khi tôi tập nấu ăn vẫn thường nấu cho cả nhà ăn. Sau đó tôi sẽ đi chơi một số nơi ở gần mà tôi chưa được đi, nhìn ngắm cảnh vật xung wanh lần cuối. Tiếp theo tôi sẽ nói lời xin lỗi với những ai mà tôi thấy mình nợ họ nhiều vì tôi không thể tiếp tục sống để trả. Và cuối cùng tôi muốn đêm cuối đó tôi được ngồi cùng với một người (nếu được ngồi ngắm trăng thì tuyệt vời), tôi muốn cảm nhận được điều hạnh phúc cuối cùng của cuộc đời và chết trong vòng tay người ấy.

Điều bạn làm thật là đơn giản và ý nghĩa, có gì hạnh phúc bằng khi được ở cạnh người mình yêu.
Đến lúc sinh tử cũng vậy, điều mình mong muốn và cảm thấy hạnh phúc là được chết trong vòng tay của người ấy.
Mình tặng bạn bài hát này ne: rât đau buồn.

618/08/11, 08:29 pm

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cobemuadong
Mem Cấp 2

Cảm ơn BeNai đã đồng cảm và hiểu mình. Cảm ơn bài hát bạn tặng mình nha. Mình đã nghe nó mấy lần rồi nè. HIHI. Nghe cảm động ghê. Cảm ơn bạn.

719/08/11, 08:09 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

Không gì phải cảm ơn đâu bạn. Con gái dường như ai cũng ao ước được như vậy. Không chỉ riêng con trai đâu. Cam Dong Wa

8

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »