109/08/11, 03:34 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

SINH NHẬT MẸ Empty SINH NHẬT MẸ

hôm nay 9/8, có thể đối với nhiều người.nó là ngày bình thường nhưng đối với 3 anh em tôi là ngày quan trọng và đầy ý ngĩa. Ngày SINH NHẬT MẸ. Ba tôi mất khi tôi lên 3 tuổi,nên Mẹ vừa là cha,là mẹ,là bạn. Trải qua nhiều khó khăn và cực khổ,cuối cùng anh em tôi đều trưởng thành và rất ngoan. đó là điều mà Mẹ thầm mong ước. a2 ,a3 đều đi làm và đã giúp đỡ được MẸ. chỉ còn mình là chưa làm được gì. Nhưng mình đang cố gắng! MẸ ƠI! TỤI CON SẼ KHÔNG LÀM MẸ THẤT VỌNG!
Xinh Xinh Xinh Xinh CON YÊU MẸ LẮM! Xinh Xinh Xinh Xinh Xinh Xinh

ĐI KHẮP THẾ GIAN
KHÔNG AI TỐT BẰNG MẸ
GÁNH NẶNG CUỘC ĐỜI
KHÔNG AI KHỔ BẰNG CHA

CON ĐI ĐÂU,CON VỀ ĐÂU
CUỘC ĐỜI CỦA MẸ LÀ CÂU TRẢ LỜI

210/08/11, 12:19 am

BeNai
Thành Viên Vip

BeNai
Thành Viên Vip

SINH NHẬT MẸ Empty Re: SINH NHẬT MẸ

Rất tôn trọng tình yêu của bạn dành cho mẹ, Bạn hạnh phúc hơn mình nhiều rồi đấy.
Hãy làm những gì cho mẹ khi bạn còn có thể.

Con còn mẹ là con còn hạnh phúc
Con mất mẹ rồi như địa ngục trần gian :ry:

310/08/11, 10:55 am

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

mỗi người đều có hoàn cảnh riêng đúng ko bạn,vì thế bạn đừng buồn nha, bạn đang có nhiều thứ hạnh phúc khác ở cạnh. bạn hãy sống thật vui vẻ nha. mình sẽ không làm mẹ mình buồn đâu. mình sẽ cố gắng hết sức.
AI CÒN MẸ XIN ĐỪNG LÀM MẸ KHÓC
ĐỂ GIỌT BUỒN TRÊN MẮT MẸ NGHE KHÔNG!!

410/08/11, 12:54 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

Mỗi năm đến ngày sinh nhật mẹ các bạn cũng có cái để làm cho mẹ. Các bạn thật là những đứa con ngoan của gia đình. Vui Qua

510/08/11, 03:16 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

chúng mình là những đứa con ngoan nên ko chỉ có ngày sinh nhật mới làm những việc như vậy đâu,hằng ngày chỉ cần những hành động nhỏ thuo cũng đủ làm me bạn vui rùi,mà vui thì mẹ sẽ cười,mà 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ mà,nên mẹ bạn sẽ sống bên cạnh bạn lâu hơn đó! hihi! Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua

610/08/11, 03:25 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

Rất may là còn có những ngày khác để mình bù lại. Hanh Phuc Qua

712/08/11, 02:07 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

Reid Nguyen đã viết:Rất may là còn có những ngày khác để mình bù lại. Hanh Phuc Qua
uhm! bạn và mình và mọi người nữa cúng cố gắng nha! LÀM CHO TẤT CẢ BÀ MẸ TRÊN TRAI ĐẤT NÀY ĐỀU HẠN PHÚC NHA! Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua Vui Qua

812/08/11, 02:10 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên

CHắp tay cái coi. Ze! Mình sẽ làm cố hết sưc. Chúc mọi nguoi đều hạnh phúc bên gia đình đặc biệt là bên người mẹ thân thương của mìh. Vui Qua

913/08/11, 08:55 pm

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

tulip_nguyen
Mem Cấp 2

ĐI KHẮP THẾ GIAN
KHÔNG AI TỐT BẰNG MẸ
GÁNH NẶNG CUỘC ĐỜI
KHÔNG AI KHỔ BẰNG CHA

CON ĐI ĐÂU,CON VỀ ĐÂU
Ngày mai đã đến ngày Vu Lan báo hiếu(15/7)
Con xin chúc những người Mẹ đều hạnh phúc bên những người con yêu dấu của mình!!
Nghĩ thật là buồn!!Vì từ trước đến nay con chưa lần nào mừng sinh nhật Mẹ.Con chỉ biết làm cho Mẹ buồn,Mẹ khóc mà thôi. Từ nay con sẽ thay đổi Mẹ ơi, con sẽ không bao giờ làm Mẹ rơi nước mắt vì con...Con xin lỗi Mẹ!!!

Nước biển mênh mông không đong đầy tình Mẹ
Mây trời lồng lộng không phủ kín công Cha

1014/08/11, 10:35 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

tulip_nguyen đã viết:
ĐI KHẮP THẾ GIAN
KHÔNG AI TỐT BẰNG MẸ
GÁNH NẶNG CUỘC ĐỜI
KHÔNG AI KHỔ BẰNG CHA

CON ĐI ĐÂU,CON VỀ ĐÂU
Ngày mai đã đến ngày Vu Lan báo hiếu(15/7)
Con xin chúc những người Mẹ đều hạnh phúc bên những người con yêu dấu của mình!!
Nghĩ thật là buồn!!Vì từ trước đến nay con chưa lần nào mừng sinh nhật Mẹ.Con chỉ biết làm cho Mẹ buồn,Mẹ khóc mà thôi. Từ nay con sẽ thay đổi Mẹ ơi, con sẽ không bao giờ làm Mẹ rơi nước mắt vì con...Con xin lỗi Mẹ!!!

Nước biển mênh mông không đong đầy tình Mẹ
Mây trời lồng lộng không phủ kín công Cha
mẹ bạn nghe những lời này của bạn sẽ vui lắm đó.bạn đừng bùn nữa,bây giò hãy số ng và làm những gì thật tốt cho mẹ bạn nhá!

11

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »