103/08/12, 08:08 pm

huynhmui
Mem Cấp 3

huynhmui
Mem Cấp 3

GÀ CÙNG MỘT MẸ!! Empty GÀ CÙNG MỘT MẸ!!

Hai anh em mình tuy không phải là anh em ruột nhưng tình cảm anh em mà chúng tôi dành cho em không khác gì " gà cùng một mẹ". Nếu ai không hiêu sẽ nghĩ Anh tôi sống khép kín.Nhưng thật sự H sống lãng mạn lắm ah nha! Đã có lần 2 anh em đã giận nhau gần 6 tháng luôn đó,không ai nói đến ai hết. Nhưng có lẻ cái tình cảm thiêng liêng đó đã hàn gắn anh em tôi. Và có lẻ tôi phải cám ơn 1 bạn trong lớp. Nhờ có đám cưới bạn đó mà anh em tôi hết giận nhau.
Giờ tình cảm anh em tôi rất tốt. Tôi sẽ trân trọng tình cảm anh em quí giá này! M xin lỗi tất cả những gì đã qua!
CẢM ƠN HUYNH ĐÃ ĐẾN BÊN MUỘI!!
:khi10: :khi10: :khi10: :khi10: :khi10: :khi10:

203/08/12, 08:30 pm

A Lãng
Quản Trị Viên

A Lãng
Quản Trị Viên
http://www.nmtc.forumvi.com

GÀ CÙNG MỘT MẸ!! Empty Re: GÀ CÙNG MỘT MẸ!!

A bạn mà nghe chắc chắn a bạn sẽ chửi bạn là con heo ngốc. Mình nghĩ như vậy. a e thì sẽ không có lời xin lỗi chân thật (ý mình không phải nói lời xin lỗi không chân thật). Vì nếu có nói lời xin lỗi với nhau thì họ chỉ xem đó là lời nói bình thường thôi, họ không quan trọng điều đó. Chủ yếu là bạn đừng làm gì có lỗi là được rồi (ở đây bạn đừng nghĩ điều mình làm mình cảm thấy không có lỗi mà hãy nghĩ rằng điều điều mình làm có lỗi với người khác không).

"Bạn không cần phải nói, vì a bạn chẳng phải muốn nghe đâu, bạn chỉ cần thực hiện thì a bạn tự nhiên sẽ cảm nhận được ah
"
T cũng làm a nên t có thể biết được suy nghĩ của a bạn!!
Chúc bạn và a bạn luôn luôn có tình cảm tốt với nhau!!
GÀ CÙNG MỘT MẸ!! 2129906845 GÀ CÙNG MỘT MẸ!! 2129906845

303/08/12, 10:55 pm

thienthankute
Mem Cấp 1

thienthankute
Mem Cấp 1

Đôi lúc mình và e mình cũng thường hay giân nhau lắm. Nhưng chỉ giân chút xíu àh! Nhìu lúc thấy thương pe vô cùng. Cuối tuần là gọi điện hỏi thăm chị 2 có về nhà hok. Nếu về thì mua bánh cho e hjhj. Đáng yêu lắm lun.

4

Sponsored content

« Xem bài viết trước  |  Xem bài viết kế tiếp »